เจอแล้วอาหารลดต้นทุนตอบโจทย์ที่สุด กก.ละ1บาท หนุ่มป.ตรีลาออกจากงานมาเลี้ยงวัว#พูดจาภาษาวัว
เยี่ยมคอกบ้านๆของหนุ่มป.ตรี ที่ลาออกจากงานประจำมาเลี้ยงวัว ได้ดูแลพ่อแม่ด้วย ที่สำคัญมีสูตรอาหารราคาต้นทุนต่ำ เฉลี่ยกิโลกรัมละ 1 บาท น้องบอกว่ากินแล้วอ้วนดี ตอบโจทย์เป็นอย่างมากในช่วงที่ราคาของแพง